ആന്‍റണിയുടെ ചാരായ നിരോധനം@വഴിയോരം

http://vazhi.wordpress.com/2009/04/07/20ലക്ഷം-പേരെ-ഒരുമിച്ച്-മദ്

ശരിയാണ്.
ചാരയം നിരോധിച്ചതു വഴി മദ്യ ദുരന്തം കൂടിടതേയുള്ളു. കൂടാതെ തൊഴിലില്ലായ്മ കുറഞ്ഞു. കാരണം ഇപ്പോള്‍ ചാരായ ഉത്പാദനം മാഫിയ വഴിയാണ്. അവര്‍ക്ക് അത് സംരക്ഷിക്കാന്‍ ഗുണ്ടകളുടെ ആവശ്യം ഉണ്ട്. എന്റെ നാട്ടില്‍ തന്നെ ഒരുപാട് ചെറുപ്പക്കാര്‍ ഈ മാഫിയക്ക് വേണ്ടി കൂലിത്തല്ലുകാരായി. അവര്‍ തല്ലിക്കൊല്ലുന്ന സാധാരണക്കാരുടേയും എണ്ണം കൂടിയിട്ടുണ്ട്. ചിലപ്പോള്‍ അവരെ തന്നെ മറ്റുള്ളവര്‍ തല്ലിക്കൊല്ലുന്നു. നല്ലത് ജനസംഖ്യ കുറയട്ടേ.

ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ മാര്‍ക്കും പോലീസുകാര്‍ക്കും ഇപ്പോള്‍ വരുമാനം കൂടിയിട്ടുണ്ട്. സര്‍ക്കാരിന്റെ ശമ്പളത്തേക്കാള്‍ അവര്‍ക്ക് താല്‍പ്പര്യം ഈ മാഫിയയുടെ ശമ്പളക്കാരാകാനാണ്.

എല്ലാം കണ്ട് നമ്മുടെ മാധ്യമ കഴുതകള്‍ ആന്റണിയെ പരിശുദ്ധനായ ദിവ്യനായി വാഴ്ത്തുന്നു.

ഇനി ആര്‍ക്കെങ്കിലും ഈ ചാരായ നിരോധനം എടുത്തുകളയാന്‍ കഴിയുമോ. സിന്‍ഡിക്കേറ്റ് പത്രങ്ങള്‍ വെറുതേ വിടില്ല. ആന്റണി അല്ലാതെ വേറെ ആര്‍ക്കും ചാരായ നിരോധനം എടുത്തുകളയാന്‍ കഴിയില്ല. ആ പരിശുദ്ധാത്മാവ് കനിഞ്ഞ് ഈ അപ്രായോഗികമായതും ആളുകളെ കൂടുതല്‍ സാമൂഹ്യ ദ്രോഹികളാക്കുന്നതുമായ ഈ നിരോധനം എടുത്തുകളയുകയും, മദ്യപാനത്തെ മഹത്വ വത്കരിക്കുന്ന സിനിമാ/സീരിയല്‍ /മാദ്ധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കെതിരെ ക്രിമിനല്‍ കേസ് എടുക്കുകയും വേണം.

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

3 thoughts on “ആന്‍റണിയുടെ ചാരായ നിരോധനം@വഴിയോരം

  1. instead of banning, we should have reduced the tax and make it available with lesser price. this way a drunkard cant finish all his daily wages for drink alone. so that the family will get some money.. of course the drunkard will die fast if he drink too much due to liver issue…. why do you care if he is not willing to take care of his health… in that case sugar should be banned too. obesity is killing more people than drinkers 🙂

    1. നിരോധനം എന്നത് ഒരു ബ്ലാക്ക് മാര്‍ക്കറ്റുണ്ടാക്കാനും വിലകൂട്ടാനും നല്ല പിള്ള ചമയാനുമാണ്. CIA യുടെ വരുമാനത്തിന്റെ വലിയ ഒരു പങ്ക് മയക്ക് മരുന്ന് മാഫിയയില്‍ നിന്നുമാണ്.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )