പ്രഭുവാഴ്ചയുടെ ആത്യന്തികമായ രാഷ്ട്രീയ ആയുധം

ഈ രാജ്യത്ത് സംഭവിക്കുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ കണ്ട് നിങ്ങള്‍ക്ക് നിരാശ തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കില്‍ അത് രൂപകല്‍പ്പനാപരമാണ്. നമ്മുടെ ജനാധിപത്യത്തെ നശിപ്പിക്കുന്നത്, നമ്മുടെ ഭൂമിയെ മലിനപ്പെടുത്തുന്നത്, വെറുപ്പ് പരത്തുന്നത് എല്ലാം നിങ്ങളെ പരാജയപ്പെടുത്താനാണ്. എന്നാല്‍ അവരെ അതിന് അനുവദിക്കരുത്.

അവര്‍ രാഷ്ട്രീയ അധികാരമുളള അവരുടെ കൂട്ടാളികളെ ഉപയോഗിച്ച് സര്‍ക്കാരിനെ നിര്‍ത്തിവെപ്പിക്കുന്നു. അങ്ങനെ സര്‍ക്കാരാണ് പ്രശ്നമെന്നും പരിഹാരം സര്‍ക്കാരല്ലെന്നും ആളുകള്‍ കരുതുന്നു. ഈ മഹാമാരി സമയത്ത് നാം പഠിച്ച ഒരു പാഠം സര്‍ക്കാരിന്റെ ഇടപെടലാണ് ദാരിദ്ര്യവും കഷ്ടപ്പാടും ഇല്ലാതാക്കാനുള്ള വഴി എന്നതാണ്. നമുക്ക് അത് താങ്ങാനാകും.

നാം നിരുല്‍സാഹപ്പെട്ടിരിക്കണമെന്ന് അവര്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അങ്ങനെ നാം വോട്ട് ചെയ്യാന്‍ വരില്ല. അവരുടെ മറ്റൊരു വിജയം. മാറ്റം സാദ്ധ്യമല്ല എന്ന് നിങ്ങള്‍ വിശ്വസിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ നിങ്ങള്‍ ചരിത്രം മറന്ന് പോകണമെന്നും പരാജയപ്പെടുമെന്നും കണക്കാക്കി ചെയ്യുന്നതാണ്.

അങ്ങനെ ആകരുത്.

— സ്രോതസ്സ് robertreich.org | Robert Reich | Dec 27, 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )