അമേരിക്കന്‍ പിന്‍തുണയുള്ള സംഘം Doctors Without Borders(MSF) ന്റെ ആശുപത്രിയില്‍ ബോംബിട്ടു

സൌദി നേതൃത്വം നല്‍കുന്ന അമേരിക്കന്‍ പിന്‍തുണയുള്ള സംഘം യെമനിലെ Doctors Without Borders(MSF) ന്റെ ആശുപത്രിയില്‍ ബോംബിട്ടു. രണ്ട് ആശുപത്രി ജീവനക്കാര്‍ക്കും രണ്ട് രോഗികള്‍ക്കും രക്ഷപെടാന്‍ കഴിഞ്ഞതായി MSF അറിയിച്ചു. തിങ്കളാഴ്ച രാത്രിയില്‍ രണ്ട് മണിക്കൂര്‍ സമയം അവര്‍ ആക്രമണം നടത്തി. ആശുപത്രിയുടെ മേല്‍ക്കൂരയില്‍ MSF ന്റെ ലോഗോ പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചിരുന്നു. കൂടാതെ ആശുപത്രിയുടെ GPS coordinates പല പ്രാവശ്യം സൌദി നേതൃത്വം നല്‍കുന്ന സംഘത്തിന് നല്‍കിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ടാഴ്ച മുമ്പും അവര്‍ ആ വിവരങ്ങള്‍ സൈനിക സംഘത്തിന് നല്‍കിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )