അമേരിക്കന്‍ പട്ടാളക്കാര്‍ നടത്തിയ കൂട്ടക്കൊല വിചാരണയില്‍ അഫ്ഗാന്‍ ഇരകള്‍

16 അഫ്ഗാന്‍ പൌരന്‍മാരെ കശാപ്പ് ചെയ്ത U.S. Staff Sergeant Robert Bales ന്റെ വിചാരണയില്‍ ഡസന്‍കണക്കിന് അഫ്ഗാന്‍ ഇരകള്‍ മൊഴികൊടുത്തു. Joint Base Lewis-McChord ലെ കോടതിയില്‍ സമര്‍പ്പിച്ച ഒരു വീഡിയോ തെളിവില്‍ തങ്ങളുടെ പ്രീയപ്പെട്ടവരിലേക്ക് പായിച്ച വെടിയുണ്ടകളെക്കുറിച്ച് സാക്ഷികളായ ധാരാളം കുട്ടികള്‍ വിശദീകരിച്ചു. “ഞങ്ങള്‍ കുട്ടികളാണ്! ഞങ്ങള്‍ കുട്ടികളാണ്!” എന്ന് അലറി വിളിച്ചത് ഒരു കുട്ടി ഓര്‍ക്കുന്നതായി കോടതിയില്‍ പറഞ്ഞു.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )