പ്രതിമാസം അഞ്ച് ലക്ഷം ആളുകളുടെ വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നത് സ്വകാര്യവല്‍ക്കരിക്കാന്‍ ICE തീരുമാനിച്ചു

500,000 രേഖകളില്ലാത്ത കുടിയേറ്റക്കാരുടെ ഫോണ്‍ നമ്പര്‍, ജോലി സ്ഥലം, ഇന്‍ഷുറന്‍സ് അവകാശപ്പെടല്‍, ശമ്പളദിന വായ്പകള്‍ തുടങ്ങിയ വിവരങ്ങള്‍ പ്രതിമാസം ശേഖരിക്കാനും അത് പരിശോധിക്കാനും സ്വകാര്യമേഖലയുടെ സഹായം U.S. Immigration and Customs Enforcement സ്വീകരിക്കാന്‍ പോകുന്നു.

17 സ്രോതസ്സുകളില്‍ നിന്നുള്ള ഡാറ്റ ഒറ്റ ഒരു സംവിധാനത്തിലേക്ക് കേന്ദ്രീകരിച്ച് “priority criminal aliens” എന്ന് വിളിക്കുന്ന ലക്ഷ്യങ്ങളെ പിന്‍തുടരാന്‍ പുതിയ സംവിധാനം ICE നെ സഹായിക്കും. ആഗസ്റ്റിന്റെ തുടക്കത്തില്‍ സര്‍ക്കാര്‍ കരാറുകള്‍ പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തുന്ന വെബ് സൈറ്റില്‍ വന്ന ഒരു അഭ്യര്‍ത്ഥനയിലാണ് ഈ വിവരങ്ങള്‍ കൊടുത്തിരിക്കുന്നത്.
ജയില്‍ ശിക്ഷകള്‍, FBI നമ്പറുകള്‍

— സ്രോതസ്സ് truthdig.com 2017-08-29


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ ദയവ് ചെയ്ത് സഹായിക്കുക.
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / മാറ്റുക )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / മാറ്റുക )