കാര്‍ഗിലിന് CFTC ഒരു കോടി ഡോളര്‍ പിഴയിട്ടു

ചില സ്വാപ്പുകള്‍ക്ക് mid-market marks നല്‍കി counterparties ല്‍ നിന്നും തങ്ങളുടെ full mark-up ആയ swap data repository (SDR) യില്‍ നിന്നും മറച്ചു വെച്ചതിന്റെ പേരില്‍ Commodity Futures Trading Commission (CFTC) കാര്‍ഗില്‍ കമ്പനിക്ക് ഒരു കോടി ഡോളര്‍ പിഴയിട്ടു. Commodity Exchange Act (CEA) ഉം CFTC Regulations ഉം ആണ് അവര്‍ ലംഘിച്ചത്. counterparties ഉം SDR ഉം കൃത്യമല്ലാത്ത മാര്‍ക്കുകള്‍ കാര്‍ഗില്‍ നല്‍കിയെന്ന് CFTC കണ്ടെത്തി. കാര്‍ഗിലിന്റെ mark-up 90% മറച്ച് വെക്കുന്ന ഫലമാണ് അതുണ്ടാക്കിയത്.

— സ്രോതസ്സ് corporatecrimereporter.com 2017-11-09


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s