ബ്രക്സിറ്റ് വിജയിച്ചതിന് കേംബ്രിജ് അനലിറ്റിക്കയോട് നന്ദി പറയണം

Vote Leave, BeLeave, DUP, Veterans for Britain തുടങ്ങിയ ബ്രക്സിറ്റ് അനുകൂല സംഘങ്ങളുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ പ്രചരണപരിപാടി “വഞ്ചിക്കല്‍” കാരണമാണ് കേംബ്രിജ് അനലിറ്റിക്കക്ക് ഫേസ്‌ബുക്കിനോടുള്ള ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളുടെ വിവരങ്ങള്‍ പങ്കുവെക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുമുള്ള വിവരങ്ങള്‍ പുറത്തുകൊണ്ടുവന്ന whistleblower ആയ ക്രിസ്റ്റഫര്‍ വെയ്‌ലി(Christopher Wylie) പറഞ്ഞു.

ബ്രിട്ടീഷ് MPമാരുടെ ഒരു പാര്‍ളമെന്റ് കമ്മറ്റിയുടെ മുമ്പാകെ വിവരം കൊടുത്ത അദ്ദേഹം പറയുന്നത്, “അതെന്നെ അത്യധികം ദേഷ്യപ്പെടുത്തി. കാരണം ധാരാളം ആളുകള്‍ യൂറോപ്യന്‍ യൂണിയനില്‍ നിന്ന് പിന്‍വാങ്ങിയത്ബ്രിട്ടീഷ് നിയമങ്ങളും ബ്രിട്ടീഷ് പരമാധികാരവും പ്രയോഗിക്കാനാണ്. തട്ടിപ്പിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഭരണഘടനാ നിര്‍ണ്ണയത്തെ തിരിച്ച് കൊണ്ടുവരാനൊക്കാത്ത രീതിയില്‍ മാറ്റുന്നത് ഈ രാജ്യത്തിന്റെ ഭരണഘടനാ നിര്‍ണ്ണയത്തിന്റെ അംഗച്ഛേദം ആണ്.”

— സ്രോതസ്സ് telesurtv.net


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s