ഹൈദരാബാദില്‍ ആധാര്‍ അടിസ്ഥാനമായ വീട്ട് നമ്പര്‍ വരുന്നു

സംസ്ഥാനത്തേയും Greater Hyderabad Municipal Corporation (GHMC) ന്റേയും വിവിധ വകുപ്പുകളില്‍ പൌരന്‍മാര്‍ നേരിടുന്ന കഷ്ടപ്പാടുകള്‍ [എന്ന പേരില്‍] മനസിലാക്കി സംസ്ഥാനം GHMC യുടെ പരിധിയിലുള്ള വീടുകള്‍ക്ക് ഒരു സവിശേഷ ഡിജിറ്റല്‍ നമ്പര്‍ കൊണ്ടുവരാനുദ്ദേശിക്കുന്നു. Property Aadhaar-Digital Door Numbering (DDN) ന്റെ പൈലറ്റ് പ്രൊജക്‌റ്റ് മൂസാ പേട്ടില്‍ (Moosapet) തുടങ്ങി. അടുത്ത് തന്നെ ഏത് ആവശ്യത്തിനും വസ്തുക്കളെ തിരിച്ചറിയാന്‍ ഒരു ഒറ്റ DDN കൊണ്ട് കഴിയും. geo-tagging അടിസ്ഥാനമായ ഏഴ് ഡിജിറ്റല്‍ കോഡ് തീരുമാനിച്ച് കഴിഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് newindianexpress.com


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s