ഫ്ലോറിഡ മുതല്‍ വാഷിങ്ടണ്‍ വരെ തടവുകാര്‍ രാജ്യവ്യാപകമായി സമരം തുടരുന്നു

ദേശീയ ജയില്‍ സമരത്തിന്റെ മൂന്നമത്തേയും അവസാനത്തേതുമായ ആഴ്ചയില്‍ ഫ്ലോറിഡ മുതല്‍ വാഷിങ്ടണ്‍ വരെ തടവുകാര്‍ സമരം തുടരുന്നു. കുറഞ്ഞത് 13 സംസ്ഥാനങ്ങളിലെയെങ്കിലും തടവുകാരാണ് ജോലി നിര്‍ത്തിയും, കുത്തിയിരിപ്പ് നടത്തിയും, commissary ബഹിഷ്കരണം നടത്തിയും, നിരാഹാരം കിടന്നും മെച്ചപ്പെട്ട സൌകര്യങ്ങള്‍ക്കായും, ജോലിക്ക് മാന്യമായ ശമ്പളത്തിനും, വിദ്യാഭ്യാസത്തിനുള്ള അവസരത്തിനും, കൂടുതല്‍ പുനരധിവാസ സേവനങ്ങള്‍ക്കും, വോട്ട് അവകാശത്തിനും സമരം ചെയ്യുന്നത്. Tacoma, Washington ലെ Northwest Detention Center ല്‍ നാല് കുടിയേറ്റക്കാര്‍ 14 ആം ദിവസവും നിരാഹാര സമരം തുടരുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | 2018/9/5


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s