മുമ്പത്തെ പ്രസിഡന്റിന്റെ മകനെ $50 കോടി ഡോളര്‍ അയച്ചതിന് അംഗോള അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

മുമ്പത്തെ പ്രസിഡന്റ് Jose Eduardo dos Santos ന്റെ മകനെ രാഷ്ട ട്രഷറിയില്‍ നിന്ന് HSBC Holdings Plc യുടെ ബ്രിട്ടണിലുള്ള ഒരു അകൌണ്ടിലേക്ക് നിയമവിരുദ്ധമായി $50 കോടി ഡോളര്‍ അയച്ചതിന്റെ പേരില്‍ അംഗോളയുടെ പ്രോസിക്യൂട്ടര്‍ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ആഫ്രിയിലെ രണ്ടാമത്തെ എണ്ണ ഉത്പാദക രാജ്യമാണ് അംഗോള. ബര്‍ലിന്‍ ആസ്ഥാനമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന Transparency International ന്റെ വാര്‍ഷിക Corruption Perceptions Index ല്‍ താഴെ നിന്ന് 14 ആം സ്ഥാനത്താണ് അംഗോള നില്‍ക്കുന്നത്.

— സ്രോതസ്സ് bloomberg.com | Sep 25, 2018

മൂന്നാം ലോക രാജ്യങ്ങളുടെ ചോരയാണ് ജ്ഞാനോദയ സമ്പന്ന രാജ്യങ്ങളുടെ പളപളപ്പ്.

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )