കുട്ടികളെ കറുത്തവനായ ഒരാള്‍ നോക്കുന്നതിന് (babysit) വെള്ളക്കാരിയായ സ്ത്രീ പോലീസിനെ വിളിച്ചു

കറുത്ത വര്‍ഗ്ഗക്കാരനായ ഒരാള്‍ രണ്ട് വെള്ളക്കാരായ കുട്ടികളെ നോക്കുന്നതിന് (babysit) ഒരു വെള്ളക്കാരിയായ സ്ത്രീ പോലീസിനെ വിളിച്ചു. CBS46 ചാനലുമായി നടത്തിയ ഒരു അഭിമുഖത്തിലാണ് ഇയാള്‍ അക്കാര്യം പറഞ്ഞത്. Cobb county Walmart ന്റെ പാര്‍ക്കിങ് സ്ഥലത്ത് വെച്ച് കുട്ടികള്‍ക്ക് കുഴപ്പമൊന്നുമില്ലല്ലോ എന്ന് വെള്ളക്കാരി ആദ്യം അയാളെ തടഞ്ഞ് നിര്‍ത്തി ചോദിച്ചു. പിന്നീട് അവര്‍ തിരിച്ച് വന്ന് കുട്ടികളോട് അവര്‍ക്ക് സംസാരിക്കാമോ എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു. പറ്റില്ല എന്ന് ലൂയിസ് പറഞ്ഞു. ആ സമയത്താണ് അവര്‍ പോലീസിനെ വിളിച്ചത്. ആ സ്ത്രീ പിന്നീട് അവരെ വീട് വരെ പിന്‍തുടര്‍ന്നു. പിന്നീട് Cobb County പോലീസ് വന്നു. മാതാപിതാക്കളെ വിളിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് പോലീസുകാരന്‍ 10 വയസും 6 വയസും പ്രായമായ കുട്ടികളെ ചോദ്യം ചെയ്തു. ഒരാഴ്ചക്ക് മുമ്പ് East Cobb ലെ ഈ മാതാപിതാക്കള്‍ ലൂയിസിനോട് തങ്ങളുടെ കുട്ടികളെ നോക്കാനായി ഏല്‍പ്പിച്ചിരുന്നു. ‘Inspired by Lewis’ എന്ന ലൂയിസിന്റെ കുട്ടികളുടെ മാര്‍ഗ്ഗദര്‍ശി പരിപാടിയില്‍ പങ്കെടുത്തവരാണ് ഈ കുട്ടികള്‍. പോലീസി ലൂയിസിന് പിറകെ പതുങ്ങിനടക്കുകയും, ഉപദ്രവിക്കുകയും, ചോദ്യം ചെയ്യുകയും ചെയ്തെന്ന് രക്ഷകര്‍ത്താക്കള്‍ പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് cbs46.com | Oct 10, 2018

ജ്ഞാനോദയമാണ് ഒന്നും പറയേണ്ട


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s