തോക്ക് അക്രമത്തിനെതിരെ സമരം ചെയ്യുന്ന ഷിക്കാഗോയിലെ രണ്ട് അമ്മമാരെ വെടിവെച്ച് കൊന്നു

ഷിക്കാഗോയില്‍ അക്രമ വിരുദ്ധ സാമൂഹ്യ പ്രവര്‍ത്തന സംഘമായ Mothers Against Senseless Killings രണ്ട് അമ്മമാരുടെ കൊലപാതക്കിന്റെ ഉത്തരം തേടുകയാണ്. വെള്ളിയാഴ്ച ആ സംഘത്തിലെ അംഗമായ രണ്ടുപേരേയും വണ്ടിയില്‍ വന്ന ഒരാള്‍ വെടിവെച്ച് കൊന്നു. 26 വയസായ Chantell Grant നേയും 36 വയസായ Andrea Stoudemire നേയും, കുട്ടികളുമൊക്കെയായി Mothers Against Senseless Killings സ്ഥിരമായി ഒത്തുചേരുന്ന തെരുവിലെ സ്ഥലത്ത് വെച്ച് വെടിവെച്ച് കൊന്നു. അന്വേഷണം നടക്കുകയാണ്. രണ്ട് പുരുഷന്‍മാര്‍ക്കും വെടിയേറ്റു. അതിലൊരാളും അവരുടെ ലക്ഷ്യമായിരുന്നിരിക്കണം എന്ന് പോലീസ് പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Jul 31, 2019

മുതലാളിത്തത്തിന് സമാധാനത്തെ ഭയമാണ്.


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s