കറുത്ത സ്ത്രീയെ പോലീസ് വീട്ടില്‍ കയറി വെടിവെച്ചു കൊന്നു

ടെക്സാസിലെ Fort Worth ല്‍ സ്വന്തം വീടിനകത്തിരുന്ന 28 വയസുള്ള ആഫ്രിക്കനമേരിക്കന്‍ സ്ത്രീയെ വെടിവെച്ച് കൊന്ന വെള്ളക്കാരനായ പോലീസുകാരനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ശനിയാഴ്ച 2:30 ന് അയലത്തെ വീടിന്റെ വാതില്‍ തുറന്ന് കിടക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞ അത്യാഹിതമല്ലാത്ത ഒരു ഫോണ്‍ വിളി പരിശോധിക്കാന്‍ പോയതായിരുന്നു പോലീസുകാരന്‍ ആയ Aaron Dean. പോലീസുകാര്‍ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോള്‍ Jeffersonന്റെ കിടപ്പ് മുറിയുടെ ജനലിലൂടെ കൈകളുയര്‍ത്താന്‍ Dean വിളിച്ച് പറഞ്ഞു. അയാള്‍ ഉടന്‍ തന്നെ വെടിവെച്ച് അവളെ കൊല്ലുകയും ചെയ്തു. താന്‍ പോലീസുകാരനാണെന്ന് അവളോട് അയാള്‍ വെളിപ്പെടുത്തിയതുമില്ല. കൊല്ലപ്പെടുന്നതിന് തൊട്ട് മുമ്പ് അവള്‍ തന്റെ 8 വയസായ അനന്തരവനുമായി വീഡിയോ ഗെയിം കളിക്കുകയായിരുന്നു. ആ കുട്ടി ഈ വെടിവെപ്പ് കണ്ടു. പക്ഷേ പരിക്കൊന്നും ഏറ്റില്ല.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Oct 15, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

നേരിടം mail group ല്‍ അംഗമാകാന്‍ ക്ഷണിക്കുന്നു:ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )