യൂറോപ്പിലെ സൈക്കിള്‍ വ്യവസായം 6.5 ലക്ഷം പേര്‍ക്ക് തൊഴില്‍ നല്‍കുന്നു

“Jobs and job creation in the European cycling sector” എന്ന പേരില്‍ നടത്തിയ ഒരു പഠനം അനുസരിച്ച് 655,000 പേരാണ് സൈക്കിള്‍ വ്യവസായത്തിലെ സൈക്കിള്‍ നിര്‍മ്മാ​ണം, ടൂറിസം, കച്ചവടം, infrastructure തുടങ്ങിയ മേഖലയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്നത്. അതേ സമയം 615,000 പേരാണ് ക്വാറികളിലും ഖനനത്തിലും ജോലി ചെയ്യുന്നത്. European Cyclists’ Federation (ECF) ആണ് ഈ പഠനം നടത്തിയത്. ഗതാഗതത്തിന്റേയും recreation ന്റേയും ആരോഗ്യകരമായ മാര്‍ഗ്ഗമായി സൈക്കിളിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാനായി യൂറോപ്പില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന സംഘടനയാണത്. യൂറോപ്പിലെ ഉരുക്ക് വ്യവസായത്തില്‍ 350,000 പേരേ ജോലി ചെയ്യുന്നുള്ളു എന്നും അവര്‍ European Steel Association ന്റേ രേഖകള്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി അവര്‍ പറയുന്നു.

2014

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )