ന്യൂയോര്‍ക്ക് സിറ്റിയിലെ സാമൂഹ്യപ്രവര്‍ത്തകര്‍ ഹെഡ്ജ് ഫണ്ട് കോടീശ്വരന്റെ വീടിന് മുമ്പില്‍ റാലി നടത്തി

ന്യൂയോര്‍ക്ക് സിറ്റിയിലെ പ്രതിഷേധക്കാര്‍ Greenwich, Connecticut ലേക്ക് യാത്ര ചെയ്ത് ഹെഡ്ജ് ഫണ്ട് മാനേജറായ Paul Tudor Jonesന്റെ വീടിന് മുമ്പില്‍ റാലി നടത്തി. Hedge Clippers എന്ന ഒരു പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായാണ് ഈ പ്രതിഷേധം നടത്തിയത്. ന്യൂയോര്‍ക് സംസ്ഥാനത്തെ സമ്പന്നര്‍ക്ക് ഗുണകരമായ നയങ്ങളെടുക്കുന്നതിലേക്ക് നയിക്കുന്ന ഹെഡ്ജ് ഫണ്ട് നേതാക്കളുടെ പങ്ക് പുറത്തുകൊണ്ടുവരാന്‍ വേണ്ടി ശ്രമിക്കുന്നവരാണ് അവര്‍. 2000 ന് ശേഷം ഹെഡ്ജ് ഫണ്ട് മാനേജര്‍മാര്‍ സംസ്ഥാനത്തേക്ക് ഏകദേശം $4 കോടി ഡോളറോളം രാഷ്ട്രീയ സംഭാവനയായി കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഏറ്റവും അധികം സംഭാവന കിട്ടുന്നത് ഡമോക്രാറ്റിക് ഗവര്‍ണര്‍ ആയ Andrew Cuomo ക്ക് ആണ്. $50 ലക്ഷം ഡോളര്‍ സംഭാവന അയാള്‍ക്ക് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്. കൂടുതലും എയ്ഡഡ് സ്കൂളുകളില്‍ നിന്നുള്ള സംഭാവനകളാണത്.

2015

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )