കര്‍ണാടകയിലെ കര്‍ഷകര്‍ക്ക് കോര്‍പ്പറേറ്റ് മണ്ടികള്‍ വേണ്ട

“ഈ സര്‍ക്കാര്‍ കര്‍ഷകരെ പരിഗണിക്കുന്നതേയില്ല. അവര്‍ വലിയ കമ്പനികളുടെ പക്ഷമാണ് ചേര്‍ന്നിരിക്കുന്നത്. അവര്‍ക്ക് APMC യും കൊടുത്തു. കര്‍ഷകരെ സഹായിക്കാതെ അവര്‍ എന്തുകൊണ്ടാണ് അവരെ സഹായിക്കുന്നത്?” വടക്കന്‍ കര്‍ണാടകയിലെ Belagaviജില്ലയിലെ Belagavi താലൂക്കിലെ കാര്‍ഷിക തൊഴിലാളിയായ Shanta Kamble ചോദിക്കുന്നു. ബാംഗ്ലൂര്‍ നഗര റയില്‍വേ സ്റ്റേഷന് മുമ്പില്‍ നഗരത്തിന്റെ കേന്ദ്രത്തിലെ മെജസ്റ്റിക്ക് പ്രദേശത്ത് മുഴങ്ങിക്കേള്‍ക്കുന്ന ‘Kendra sarkara dhikkara’ (ഞങ്ങള്‍ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാരിനെ അപലപിക്കുന്നു) എന്ന മുദ്രാവാക്യം കേട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് അവര്‍.

— സ്രോതസ്സ് ruralindiaonline.org | Gokul G. K., Arkatapa Basu | Feb. 3, 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )