വ്യാജ ആധാർകാർഡ്, വോട്ടർ ഐഡി, കൊവിഡ് നെഗറ്റീവ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

മൂവാറ്റുപുഴ കീച്ചേരിപ്പടിയില്‍ വ്യാജ രേഖകള്‍ നിര്‍മിക്കുന്ന സ്ഥാപനത്തില്‍ പൊലീസ് നടത്തിയ റെയ്ഡില്‍ ഒരാള്‍ അറസ്റ്റില്‍. മുര്‍ഷിദാബാദ് സ്വദേശി സന്‍ജിത് കുമാര്‍ മോന്‍ഡല്‍നാണ് അറസ്റ്റിലായത്. മൂവാറ്റുപുഴ കീച്ചേരിപ്പടിയില്‍ ചക്കുങ്ങല്‍ ബില്‍ഡിംഗില്‍ രണ്ടാം നിലയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന വണ്‍ സ്റ്റോപ്പ് ഷോപ്പ് എന്ന ഓണ്‍ലൈന്‍ ബുക്കിങ് സ്ഥാപനത്തിലാണ് ആര്‍ടിപിസിആര്‍ വ്യാജ നെഗറ്റീവ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റും വ്യാജ ഐഡി കാർഡുകളും പ്രിന്റ് ചെയ്തു കൊണ്ടിരുന്നത്.

റെയ്ഡില്‍ ഇതര സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികൾക്ക് വേണ്ടി നിര്‍മിച്ച വ്യാജ തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡുകള്‍ ആധാർകാർഡുകൾ എന്നിവ പൊലീസ് കണ്ടെത്തുകയും വിശദമായ പരിശോധനയ്ക്കായി സ്ഥാപനത്തിലെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്‌ക് ഉള്‍പ്പെടെ കസ്റ്റഡിയില്‍ എടുക്കുകയും ചെയ്തു. തുടര്‍ന്ന് സ്ഥാപനം സീല്‍ ചെയ്തു.

— സ്രോതസ്സ് newsgil.in | Apr 29, 2021

ആധാറിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ →

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )