ലൈംഗിക പീഡന അന്വേഷണത്തില്‍ ഭീമാബദ്ധം കാണിച്ചതിന് FBIക്കെതിരെ ഉന്നത ജിംനാസ്റ്റുകള്‍ പൊട്ടിത്തെറിച്ചു

Senate Judiciary Committee യില്‍ ചില ജിംനാസ്റ്റിക്സിലെ ചില ഉന്നത താരങ്ങള്‍ പരമ്പര ലൈംഗിക പീഡകനായ അമേരിക്കയിലെ ജിംനാസ്റ്റിക്സ് ഡോക്റ്റര്‍ Larry Nassar തടയുന്നതിലെ FBIയുടെ പരാജയം വ്യക്തമാക്കിക്കൊണ്ട് സത്യവാങ്മൂലം കൊടുത്തു. നാസറിന്റെ കുറ്റത്തെക്കുറിച്ച് ആദ്യം അയാള്‍ FBI യോട് സംസാരിച്ചതിന് ശേഷം 2016 ല്‍ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത് വരെ അയാള്‍ 120 പുതിയ ആളുകളെ കൂടി പീഡിപ്പിച്ചു. സെനറ്റിലെ വാദത്തില്‍ FBI Director Christopher Wray ജിംനാസ്റ്റുകളോട് മാപ്പ് പറഞ്ഞു. നാസറിന്റെ അന്വേഷണം നടത്തിയ ഏജന്റിനെ FBI പിരിച്ചുവിട്ടു. നിയമ വകുപ്പ് നേതൃത്വം ബുധനാഴ്ച നടന്ന വാദത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാതിരുന്നതിനെ ജിംനാസ്റ്റുകളും Judiciary Committeeയിലെ സെനറ്റര്‍മാരും അപലപിച്ചു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Sep 17, 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )