അലബാമയിലെ ആമസോണ്‍ തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് യൂണിയനുണ്ടാക്കാനായി ഒരു അവസരം കൂടി

വര്‍ഷത്തെ ഏറ്റവും തിരക്ക് കൂടിയ കച്ചവട ദിനമായ കറുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച ലക്ഷം കോടി ഡോളര്‍ കമ്പനിയേയും അതിന്റെ സ്ഥാപകനായ കോടീശ്വരന്‍ Jeff Bezos നും എതിരെ “Make Amazon Pay” എന്ന മുദ്രാവാക്യവുമായി ആമസോണ്‍ തൊഴിലാളികള്‍ ലോകം മൊത്തം ഒരു സമരത്തില്‍ പങ്ക് ചേര്‍ന്നു. ശമ്പളം വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കാനും, കമ്പനി സര്‍ക്കാരിന് കൊടുക്കാനുള്ള നികുതി കൊടുക്കണമെന്നും, തൊഴിലാളികളെ രഹസ്യാന്വേഷണം നടത്തുന്നത് നിര്‍ത്തണമെന്നും ആണ് അവരുടെ ആവശ്യം. ഇതോടെ Bessemer, Alabama യിലെ ആമസോണ്‍ പണ്ടകശാല തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് യൂണിയനുണ്ടാക്കാനുള്ള ഒരു അവസരം കൂടി കിട്ടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Dec 01, 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )