ഉക്രെയിനിലേക്ക് ആയുധം അയക്കാന്‍ ജര്‍മ്മനി വിസമ്മതിച്ചു

അമേരിക്കയും മറ്റ് യൂറോപ്യന്‍ രാജ്യങ്ങളും സൈനിക സഹായം കൊടുത്തിട്ടും ഉക്രെയിനിലേക്ക് ആയുധം അയക്കാന്‍ ജര്‍മ്മനിയിലെ പുതിയ സംയുക്ത സര്‍ക്കാര്‍ വിസമ്മതിച്ചു. അത് മാത്രമല്ല ജര്‍മ്മനിയില്‍ നിന്നുള്ള howitzer ആയുധങ്ങള്‍ ഉക്രെയിനിലേക്ക് Estonia അയക്കുന്നതിനേയും അവര്‍ അനുവദിക്കുന്നില്ല. പകരം ഒരു പക്ഷെ റഷ്യയുടെ ആക്രമണമുണ്ടായാല്‍ സൈനികരെ സംരക്ഷിക്കാനായി ഉക്രെയ്ന് 5,000 combat helmets ജര്‍മ്മനി സഹായമായി അയച്ചു. ഈ നീക്കം “ഞങ്ങള്‍ നിങ്ങളോടൊപ്പമാണ് എന്ന” ഉക്രെയ്നുള്ള ഒരു സൂചന ആണ് എന്ന് ജര്‍മ്മനിയുടെ പ്രതിരോധ മന്ത്രി പറഞ്ഞു. സജീവമായ സൈനിക ആയുധങ്ങള്‍ അയക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞ് മറ്റുള്ളവര്‍ അവരെ കളിയാക്കി. റഷ്യന്‍ പ്രസിഡന്റ് വ്ലാഡിമിര്‍ പുട്ടിന്‍ ബഹുമാനം അര്‍ഹിക്കുന്നയാളാണെന്ന് അഭിപ്രായം പറഞ്ഞ് പ്രതിസന്ധിയെ ലഘൂകരിച്ച് കണ്ട ജര്‍മ്മനിയിലെ നേവി തലവന്‍ ഈ മാസം രാജിവെച്ചിരുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Feb 01, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )