ഇതൊരു വൈറസ് പ്രശ്നമല്ല, ഇത് ഇന്നത്തെ മുതലാളിത്ത പ്രശ്നമാണ്

75 രാജ്യങ്ങളില്‍ 17,000 ഓളം monkeypox അണുബാധ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. monkeypox ന്റെ വ്യാപനത്തെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഒരു ആഗോള അടിയന്തിരാവസ്ഥയായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. 44 സംസ്ഥാനങ്ങളിലായി 3,000 കേസുകള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടും അമേരിക്ക അടിയന്തിരാവസ്ഥ പ്രഖ്യാപിച്ചില്ല. ന്യൂയോര്‍ക്കില്‍ മാത്രം 900 കേസുകളുണ്ടായി. ലഭ്യത കുറവായതിനാല്‍ വാക്സിന്‍ വിതരണം തടയപ്പെട്ടു. തടയാന്‍ പറ്റുന്നതില്‍ എളുപ്പമുള്ള വൈറസാണിത്. വാക്സിന്‍ കിട്ടാത്തതിനാലാണ് ധാരാളം ആളുകള്‍ രോഗികളാകുന്നത്.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Jul 25, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

#classwar

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )