ഡോളോ 650 Mg ഗുളികള്‍ക്ക് വേണ്ടി മരുന്ന കമ്പനികള്‍ 1,000 കോടി രൂപയുടെ സൌജന്യങ്ങള്‍ കൊടുത്തു

‘Dolo’ എന്ന പേരില്‍ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പാരസിറ്റമോള്‍ മരുന്ന് കുറിപ്പടിയിലെഴുതാന്‍ വേണ്ടി 1,000 കോടി രൂപയുടെ സൌജന്യങ്ങള്‍ മരുന്ന് കമ്പനികള്‍ ഡോക്റ്റര്‍മാര്‍ക്ക് കൊടുത്തു എന്ന് Central Board of Direct Taxes (CBDT) ആരോപിക്കുന്നു. Federation of Medical and Sales Representatives Association of India ആണ് ഈ പരാതി കോടതിയില്‍ കൊടുത്തിരിക്കുന്നത്. 500 mg വരെയുള്ള ഗുളികളുടെ കമ്പള വില സര്‍ക്കാരിന്റെ വില നിയന്ത്രണം പ്രകാരമാണ് നിശ്ചയിക്കുന്നത്. 500 mgക്ക് മേലെയുള്ള മരുന്നിന്റെ വില മരുന്നുകമ്പനികളാണ് തീരുമാനിക്കുന്നത്.

— സ്രോതസ്സ് thewire.in | 18/Aug/2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )