തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ബോണ്ട് സംഭാവനകള്‍ 10,000 കോടി രൂപക്ക് മേലെ എത്തി

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ബോണ്ട് പദ്ധതിയെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന കേസില്‍ സുപ്രീംകോടതിയില്‍ വാദം തുടങ്ങിയിട്ടില്ലെങ്കിലും യൂണിയന്‍ ധനകാര്യ മന്ത്രാലയത്തിന് കീഴിലുള്ള department of economic affairs (DEA) ന്റെ പുതിയ കണക്കുകള്‍ പ്രകാരം ബോണ്ടുകളുടെ വില്‍പ്പന 10,000 കോടി രൂപക്ക് മേലെ എത്തി എന്ന് കാണിക്കുന്നു.

ധാരാളം സുതാര്യത സന്നദ്ധ പ്രവര്‍ത്തകര്‍, സംഘടനകള്‍, രാഷ്ട്രീയ പാര്‍ട്ടികള്‍ വര്‍ഷങ്ങളായി ഈ ബോണ്ടുകളുടെ അതാര്യ സ്വഭാത്തെക്കുറിച്ച് വ്യാകുലത പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. കാരണം ഈ ബോണ്ടുകള്‍ വാങ്ങുന്നവരുടെ വിവരങ്ങള്‍ രഹസ്യമാക്കി വെച്ചിരിക്കുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് thewire.in | Gaurav Vivek Bhatnagar | 29/Jul/2022

[അവിടെ കള്ളപ്പണമേയില്ലെന്ന് പറയാന്‍ പറഞ്ഞു!]

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )