കാലാവസ്ഥ വിരുദ്ധത, യാഥാസ്ഥിതിക ജഡ്ജിമാര്‍, സ്കൂളുകള്‍ എന്നിവക്ക് ശക്തിപകര്‍ന്ന വലതുപക്ഷ ശതകോടീശ്വരന്‍

വലതുപക്ഷ ശതകോടീശ്വരനായ Barre Seid രഹസ്യമായി സ്വന്തം ഭാഷയിലെ “philanthropy യെ ആക്രമിക്കുന്ന” എന്ന പ്രവര്‍ത്തികള്‍ ചെയ്തു എന്ന് കണ്ടെത്തി. Seid എങ്ങനെയാണ് തന്റെ ഇലക്ട്രോണിക്സ് ഭാഗ്യം ഉപയോഗിച്ച് സുപ്രീം കോടതിയില്‍ യാഥാസ്ഥിതിക ഭൂരിപക്ഷമുണ്ടാക്കിയത് എന്ന് The Lever and ProPublica, The New York Times ഉം ആദ്യമായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. കാലാവസ്ഥാ ശാസ്ത്രത്തെ ദശാബ്ദങ്ങളായി ആക്രമിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന Heartland Institute നേയും ഇയാള്‍ സഹായിക്കുന്നു എന്നും ഇപ്പോള്‍ പുതിയ വിവരങ്ങള്‍കിട്ടി. Medicaid വികസിപ്പിക്കുന്നതിനെതിരെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന സംഘങ്ങള്‍ക്ക് ഇയാള്‍ ധനസഹായം കൊടുത്തിരുന്നു. അതുപോലെ വിദ്യാഭ്യാസ വ്യവസ്ഥയെ പുനരാവിഷ്കരിക്കാനും ഇയാള്‍ പണം മുടക്കിയിട്ടുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Sep 08, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )