മഹാമാരി കഴിഞ്ഞോ?

Johns Hopkins ശേഖരിച്ച കണക്ക് പ്രകാരം അമേരിക്കയില്‍ കഴിഞ്ഞ മാസം കോവിഡ്-19 കാരണം 13,000 ആള്‍ക്കാര്‍ മരിച്ചു. 22 ലക്ഷം പേര്‍ക്ക് പുതിയതായി രോഗം പിടിപെടുകയും ചെയ്തു. “ക്ഷമിക്കണം സുഹൃത്തുക്കളെ, ബൈഡന്‍ പറഞ്ഞത് തെറ്റാണ്. ദിവസവും 500 പേരാണ് കോവിഡ് കാരണം മരിക്കുന്നത്. അമേരിക്കയിലെ മരണകാരണങ്ങളില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് കോവിഡിന്. മരണത്തിന്റെ കാര്യത്തില്‍ G7 രാജ്യങ്ങളിലൊന്നാമതാണ് നാം. ആയുര്‍ ദൈര്‍ഘ്യം കുറയുന്നു,” എന്ന് Yale ലെ സാംക്രമിക രോഗ വിദഗദ്ധനായ Gregg Gonsalves പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Sep 20, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )