ബാള്‍ട്ടിമൂറിലെ “കുഷ്ണര്‍വില്ലി”യിലെ വാടകക്കാരെ കബളിപ്പിച്ചതിന്റെ കേസ്

മേരിലാന്റ് സംസ്ഥാനത്തിനും ബാള്‍ട്ടിമൂറിലെ പതിനായിരക്കണക്കിന് വാടക്കാര്‍ക്കും $32.5 ലക്ഷം ഡോളര്‍ കൊടുക്കാമെന്ന് ട്രമ്പിന്റെ മരുമകനായ Jared Kushner ഉം കൂടി ഉടമയായുള്ള വസ്തു കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമ്പനി സമ്മതിച്ചു. വാടകക്കാരെ ഭൂഉടമ കബളിപ്പിച്ച് അവരെ പരിതാപകരമായ ജീവിതഅവസ്ഥയിലേക്ക് തള്ളിയിട്ടതിന്റെ കേസാണിതെന്ന് Maryland ന്റെ Attorney General ആയ Brian Frosh പറഞ്ഞു. താഴ്ന്ന വരുമാനമുള്ള വാടകക്കാരെ കുഷ്ണറിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കമ്പനി കബളിപ്പിച്ചതിനെക്കുറിച്ച് ProPublica വിശദമായ റിപ്പോര്‍ട്ട് പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയതിന് ശേഷമാണ് കേസ് ഉണ്ടായത്.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Sep 27, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )