രാഷ്ട്രീയ അക്രമത്തിന് വലതുപക്ഷം തീപിടിപ്പിക്കുന്നു

കാലിഫോര്‍ണിയക്കാരനായ മനുഷ്യനെതിരെ മാരകായുധമുപയോഗിച്ച് കൊലപാതക, മോഷണ, ആക്രണ ശ്രമം, വയോധികരെ പീഡിപ്പിക്കുക തുടങ്ങിയ കുറ്റം ചാര്‍ത്തി. House Speaker Nancy Pelosi യുടെ San Francisco യിലെ വീട്ടില്‍ അതിക്രമിച്ച് കയറിയാണിത് ചെയ്തത്. Pelosi യുടെ ഭര്‍ത്താവ് Paul Pelosi യെ ചുറ്റിക കൊണ്ട് അയാള്‍ അടിച്ചു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ തലയോട്ടിക്ക് പൊട്ടലുണ്ടായി. 42 വയസ് പ്രായമുള്ള David DePape ആണ് ആക്രമണം നടത്തിയത്. “നാന്‍സി എവിടെ, നാന്‍സി എവിടെ” എന്ന് അയാള്‍ ആക്രോശിച്ചിരുന്നു. ഹൌസ് സ്പീക്കര്‍ ആ സമയത്ത് വാഷിങ്ടണിലായിരുന്നു. അയാളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തപ്പോള്‍ അയാളുടെ കൈയ്യില്‍ zip ties ഉം duct tape ഉം ഉണ്ടായിരുന്നു. 2020 ലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനെക്കുറിച്ചും QAnon നെ കുറിച്ചും ഗൂഢാലോചന സിദ്ധാന്തങ്ങള്‍ ഇയാള്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ മുമ്പ് പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Oct 31, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )