സംസ്ഥാനത്തിന്റെ ശുശ്രൂഷ കേന്ദ്രത്തിലെ പീഡനങ്ങളെക്കുറിച്ച് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്ത മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകനെ പിരിച്ചുവിട്ടു

സംസ്ഥാനം നടത്തിക്കൊണ്ടുപോയിരുന്ന മാനസികാരോഗ്യ ശുശ്രൂഷ കേന്ദ്രത്തിലെ പീഡനങ്ങളെക്കുറിച്ച് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തതിന് സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന്റെ ടെലിവിഷന്‍ റേഡിയോ വാര്‍ത്താ ശൃംഖലയയാ West Virginia Public Broadcasting ന്റെ ഒരു മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകയെ പിരിച്ചുവിട്ടു. William R. Sharpe, Jr. Hospital ലേയും മറ്റ് കേന്ദ്രങ്ങളിലേയും ശേഷീപരിമിതികളുള്ള ആളുകള്‍ അനുഭവിക്കുന്ന പീഡനങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഒരു റിപ്പോര്‍ട്ട് നവംബര്‍ 3 ന് Amelia Knisely പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തി. സംസ്ഥാന Department of Health and Human Resources (DHHR) ആണ് അവ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നത്.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Dec 29, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )