അദാനി ഗ്രൂപ്പ് സ്ഥിതി എന്നത് ഇന്‍ഡ്യയുടെ എന്‍‍റോണ്‍ നിമിഷമാണ്

അദാനി ഗ്രൂപ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള Hindenburg Research റിപ്പോര്‍ട്ടിലെ അടുത്തകാലത്തെ ആരോപണങ്ങള്‍ അമേരിക്കയിലെ Enron വിവാദവുമായി അമേരിക്കയുടെ മുമ്പത്തെ ട്രഷറി സെക്രട്ടറിയും Harvard University യുടെ മുമ്പത്തെ പ്രസിഡന്റുമായ Larry Summers താരതമ്യം ചെയ്തു. ഇത് ഇന്‍ഡ്യയുടെ Enron നിമിഷമാകാം എന്നാണ് അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെട്ടത്.

G20 സമ്മേളനത്തില്‍ നിന്ന് എന്ത് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്ന് Summers നോട് Bloomberg ന്റെ Wall Street Week ചോദിച്ചു. “ഞങ്ങളതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാല്‍ ഇന്‍ഡ്യയില്‍ ഒരു എന്‍‍റോണ്‍ നിമിഷത്തിന്റെ സാദ്ധ്യതയുണ്ട്…” എന്ന് അദാനിയുടെ പേര് പറയാതെ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് thewire.in | 23/Feb/2023

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )