മെക്സിക്കോയുടെ ജനിത ചോള നിരോധനം പൊളിക്കാന്‍ അമേരിക്ക ശ്രമിച്ചു

ജനിതകമാറ്റം വരുത്തിയ ചോളത്തിന്റെ നിരോധനം മെക്സിക്കോയില്‍ തുടരുന്നതിനെ തടയാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നത് വഴി ബൈഡന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ പൊതുജനാരോഗ്യത്തിനും നിര്‍ണ്ണായക പരാഗണം നടത്തുന്നവര്‍ക്കും മേലെ വലിയ കാര്‍ഷിക കോര്‍പ്പറേറ്റുകളുടെ ലാഭത്തിന് പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്നു എന്ന് പരിസ്ഥിതി സംഘങ്ങള്‍ ആരോപിച്ചു. ജനിതക മാറ്റം വരുത്തിയ ചോളം മെക്സിക്കോയെ കൊണ്ട് സമ്മതിപ്പിക്കാനായി ശക്തി പ്രയോഗിക്കുന്ന അമേരിക്കയുടെ നാണംകെട്ട ശ്രമം 21ാം നൂറ്റാണ്ടിലെ സാമ്രാജ്യത്വമാണെന്ന് അമേരിക്കയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന Center for Biological Diversity ന്റെ നേതൃത്വം ആയ Lori Ann Burd പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Feb 15, 2023

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )