യോഗാ ദിനത്തിനായി രണ്ട് വര്‍ഷം 34 കോടി രൂപ ചിലവാക്കി

2015, 2016 ലെ അന്തര്‍ ദേശീയ യോഗ ദിനത്തിനായി 34 കോടി രൂപ Ministry of AYUSH ചിലവാക്കി എന്ന് വിവരാവകാശ നിയമ പ്രകാരമുള്ള ഒരു ചേദ്യത്തിന് മറുപടിയായി സര്‍ക്കാര്‍ പറഞ്ഞു. വിവരാവകാശ പ്രവര്‍ത്തകനായ Nutan Thakur ആണ് ചോദ്യം ചോദിച്ചത്. 2015 ല്‍ 16.40 കോടിയും 2016 ല്‍ 18.10 കോടി രൂപയുമാണ് ചിലവാക്കിയത്. 2017 ലെ കണക്ക് ഇതുവരെ വന്നിട്ടില്ല എന്ന് Central Public Information Officer (CPIO) ആയ Banamali Naik പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് thehindu.com 2017-07-06

ഉദ്ദിഷ്ടകാര്യത്തിന് ഉപകാര സ്മരണ. ഹിറ്റ്‌ലറും മാസ് ഡ്രില്ല് നടത്തിയിരുന്നു.


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ ദയവ് ചെയ്ത് സഹായിക്കുക.
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / മാറ്റുക )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / മാറ്റുക )