അമേരിക്ക റാഖയില്‍ ബോംബിട്ടത് രണ്ടാം ലോക മഹായുദ്ധത്തില്‍ ഡ്രസ്ഡനില്‍ ബോംബിട്ടത് പോലെയാണ്

സിറിയയില്‍ അമേരിക്ക നയിക്കുന്ന സഖ്യം റാഖ നഗരത്തെ “ഭൂമുഖത്തു നിന്ന് തുടച്ച് നീക്കുന്ന” തരത്തിലുള്ള ബോംബിടലാണ് നടത്തിയത് എന്ന റഷ്യ ആരോപിക്കുന്നു. രണ്ടാം ലോക മഹായുദ്ധ കാലത്ത് സഖ്യ കക്ഷികള്‍ ജര്‍മ്മന്‍ നഗരമായ Dresden ല്‍ നടത്തിയ ബോംബിങ് പോലെയായിരുന്നു അത് എന്ന് റഷ്യ പറയുന്നു. പൂര്‍ണ്ണമായി നശിച്ച നഗരത്തില്‍ നിന്ന് ISIS പിന്‍വാങ്ങിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് ISIS നെതിരായ യുദ്ധത്തില്‍ വിജയിച്ചു എന്ന് അമേരിക്കയുടെ പിന്‍തുണയുള്ള പൗരസേന അവകാശവാദമുന്നയിച്ചതിന് ശേഷമാണ് റഷ്യ അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്. അമേരിക്കയുടെ പിന്‍തുണയോടുള്ള ആക്രമണത്തില്‍ 1,873 സാധാരണക്കാര്‍ മരിക്കുകയും 4.5 ലക്ഷം ആളുകള്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികളാകുകയും ചെയ്തു എന്ന് Raqqa Is Being Slaughtered Silently പത്രവര്‍ത്തക സംഘടന പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org 2017-10-24

ദേഷ്യമുണ്ടാകാതിരിക്കുമോ. എന്തെല്ലാം പ്രതീക്ഷകളുമായാണ് ISIS നെ നിര്‍മ്മിച്ചത്. ആ ദേഷ്യം മുഴുവന്‍ അവിടെ തീര്‍ത്ത് കാണും.


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s