ആപ്പിള്‍ബി ഡാറ്റാ ചോര്‍ച്ച ലോകത്തെ ഏറ്റവും സമ്പന്നരായ ആളുകളെ പുറത്തുകൊണ്ടിവരും

ബര്‍മുഡ ആസ്ഥാനമാക്കി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രസിദ്ധമായ നിയമ സ്ഥാപനമാണ് Appleby. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം അവിടെ ഒരു ഡാറ്റാ സുരക്ഷാ സംഭവമുണ്ടായി. എത്രമാത്രം ഡാറ്റാ ഹാക്കര്‍മാര്‍ ചോര്‍ത്തി എന്ന് ഇതുവരെ വ്യക്തമല്ല. 1890കള്‍ മുതല്‍ ബര്‍മുഡയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന Appleby ക്ക് ഇപ്പോള്‍ Hong Kong, Shanghai, British Virgin Islands, Cayman Islands, Guernsey, Isle of Man, Jersey, Mauritius, Seychelles എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ഓഫീസുണ്ട്. ലോകത്തെ ഏറ്റവും സമ്പന്നരായ കോര്‍പ്പറേറ്റ് സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്കും വ്യക്തികള്‍ക്കും ഉപദേശം ഇവര്‍ നല്‍കിവരുന്നു. തങ്ങള്‍ തെറ്റായ ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ല എന്ന് അവര്‍ പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് teiss.co.uk 2017-10-28


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s