ഇന്‍ഡ്യയിലെ 1.6 കോടി അംഗസംഖ്യയുള്ള സംഘടന BDS പ്രസ്ഥാനത്തില്‍ ചേര്‍ന്നു

ഈ മാസത്തിന്റെ തുടക്കം, തങ്ങള്‍ BDS പ്രസ്ഥാനത്തില്‍ ചേരുകയാണെന്ന് കര്‍ഷകരുടേയും കര്‍ഷക തൊഴിലാളികളുടേയും ഏറ്റവും വലിയ ദേശീയ സംഘടന ആയ All India Kisan Sabha (AIKS) പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇന്‍ഡ്യയിലെ 21 സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ എല്ലാം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന 1.6 കോടി ആളുകളുടെ സംഘമാണിത്. AIKS resolved: 1, അന്തര്‍ദേശീയ നിയമങ്ങള്‍ പാലിക്കുന്നത് വരെ ഇസ്രായേലിനെതിരെ Boycott, Divestment and Sanctions (BDS) നുള്ള ആഹ്വാനത്തെ Endorse ചെയ്യുക. 2, ഇസ്രായേല്‍ കമ്പനികള്‍ ഇന്‍ഡ്യന്‍ കാര്‍ഷിക രംഗത്ത് നടത്തുന്ന കോര്‍പ്പറേറ്റ് കൈയ്യേറ്റത്തെ തടയുക.

ബ്രിട്ടീഷ് കോളനിവാഴ്ചയില്‍ നിന്ന് സ്വതന്ത്രമാകുന്നതിന് മുമ്പ് 1936 ല്‍ ആണ് All India Kisan Sabha (AIKS) രൂപീകൃതമായത്. കര്‍ഷകരേയും കര്‍ഷക തൊഴിലാളികളേയും സംഘടിപ്പിച്ച് ബ്രിട്ടീഷ് സാമ്രാജ്യത്വം അവസാനിപ്പിക്കുന്നതില്‍ അത് വലിയ പങ്ക് വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് bdsmovement.net 2017-10-29


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s