യോര്‍ക്ക് സര്‍വ്വകലാശാല അദ്ധ്യയനവിഭാഗം ഇസ്രായേല്‍ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ ബഹിഷ്കരിക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചു

ക്യാനഡയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സര്‍വ്വകലാശാലയിലെ Faculty of Environmental Studies (FES) ഇസ്രായേല്‍ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനം, Arava Institute for Environmental Studies (AIES) ബഹിഷ്കരിക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചതായി York University (SAIA York) യിലെ Students Against Israeli Apartheid അഭിമാനത്തോടെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. Boycott, Divestment and Sanctions (BDS) Movement ന്റെ വലിയ ഒരു വിജയമാണിത്. “complicit ഇസ്രായേലിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ ബഹിഷ്കരിക്കാന്‍” എന്ന പാലസ്തീന്‍ പൌര സമൂഹത്തിന്റെ ആഹ്വാനത്തെ ബഹുമാനിക്കുന്ന ക്യാനഡയിലെ ആദ്യത്തെ അദ്ധ്യയനവിഭാഗം ആണ് FES.

— സ്രോതസ്സ് newswire.ca 2017-11-08


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s