വെനെസ്വല ഡിജിറ്റല്‍ കറന്‍സി പുറത്തിറക്കും

ബൊളിവാറിയന്‍ റിപ്പബ്ലിക്കിനെ ശ്വാസംമുട്ടിക്കുന്ന അമേരിക്കയുടേയും അതിന്റെ കൊച്ച് പങ്കാളികളുടേയും ഉപരോധത്തിനെതിരായ സമരത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഒരു ഡിജിറ്റല്‍ കറന്‍സി പുറത്തിറക്കും എന്ന് പ്രസിഡന്റ് നികോളാസ് മഡൂറോ പറഞ്ഞു. വെനെസ്വലയുടെ സ്വര്‍ണ്ണം, എണ്ണ, പ്രകൃതിവാതകം, വജ്രം എന്നവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാകും “പെട്രോ” എന്ന് വിളിക്കുന്ന ഈ ഡിജിറ്റല്‍ കറന്‍സി. “സാമ്പത്തിക സ്വയംഭരണാവകാശത്തിനും സാമ്പത്തിക ഉപരോധത്തെ മറികടക്കാനും സാമ്പത്തിക ഇടപാടികള്‍ നടത്താനും ഇത് ഉപകരിക്കും.”

— സ്രോതസ്സ് telesurtv.net 2017-12-05


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s