ഇസ്രായേലി ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ജർമ്മൻ സാമൂഹ്യപ്രവർത്തരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നു, ‘നീ ആരെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം’

ബർലിനിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ പ്രകടനത്തിൽ ഇസ്രായേലിന്റെ പതാക കത്തിച്ചതിന് ശേഷം ഇസ്രായേലിന്റെ Ministry of Intelligence Services പറയുന്നു, ജർമ്മനിയിലെ പാലസ്ഥീൻ അനുകൂല സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകർ ‘ധീതിയിൽ ജീവിക്കണം’ എന്ന്.

പ്രതിഷേധക്കാർക്കുള്ള ഒരു സന്ദേശമാണ് Sharuz Shalicarന്റെ സ്റ്റാറ്റസ് താളിലുള്ളത്.
“പങ്കുവെക്കുക! ജർമ്മനിയിലുള്ള എല്ലാവരും അറിയാൻ. പൊതു സ്ഥലത്ത് Star of David കത്തിച്ചത് ശിക്ഷിക്കപ്പെടാതെ പോകുമെന്ന് ഒരുത്തനും കരുതേണ്ട. WE know WHO you are, WHERE you are, and HOW to bring YOU to justice. Live in fear!”

— സ്രോതസ്സ് 972mag.com

ലോകം ഭരിക്കുന്നത് അവരാണ്. ഫേസ്ബുക്കിലും, ട്വിറ്ററിലുമൊക്കെ ലൈക്കടിച്ച് ഭയന്ന് ജീവിച്ചോളൂ.

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.


പൌരത്വ നിയമത്തോടൊപ്പം ആഭ്യന്തര മന്ത്രി അമിത് ഷാ രാജിവെക്കുക.

റിലയന്‍സ് ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ ബഹിഷ്കരിക്കുക. യഥാര്‍ത്ഥ യജമനന്‍മാര്‍ക്ക് വേദന അനുഭവിച്ചെങ്കിലേ മാറ്റം ഉണ്ടാകൂ.
രാഷ്ട്രീയ പ്രശ്നങ്ങളെ ഭരണഘടനയുടേയും സുപ്രീംകോടതിയുടേയും ശക്തിപരീക്ഷണമായി മാറ്റരുത്. രാഷ്ട്രീയ പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് ഗാന്ധിജിയുടെ നിസഹകരണ സമരമാര്‍ഗ്ഗത്തിലൂടെ രാഷ്ട്രീയമായ പരിഹാരമാണ് വേണ്ടത്. അതിനായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുക.

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )