ഇസ്രായേലി ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ജർമ്മൻ സാമൂഹ്യപ്രവർത്തരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നു, ‘നീ ആരെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം’

ബർലിനിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ പ്രകടനത്തിൽ ഇസ്രായേലിന്റെ പതാക കത്തിച്ചതിന് ശേഷം ഇസ്രായേലിന്റെ Ministry of Intelligence Services പറയുന്നു, ജർമ്മനിയിലെ പാലസ്ഥീൻ അനുകൂല സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകർ ‘ധീതിയിൽ ജീവിക്കണം’ എന്ന്.

പ്രതിഷേധക്കാർക്കുള്ള ഒരു സന്ദേശമാണ് Sharuz Shalicarന്റെ സ്റ്റാറ്റസ് താളിലുള്ളത്.
“പങ്കുവെക്കുക! ജർമ്മനിയിലുള്ള എല്ലാവരും അറിയാൻ. പൊതു സ്ഥലത്ത് Star of David കത്തിച്ചത് ശിക്ഷിക്കപ്പെടാതെ പോകുമെന്ന് ഒരുത്തനും കരുതേണ്ട. WE know WHO you are, WHERE you are, and HOW to bring YOU to justice. Live in fear!”

— സ്രോതസ്സ് 972mag.com

ലോകം ഭരിക്കുന്നത് അവരാണ്. ഫേസ്ബുക്കിലും, ട്വിറ്ററിലുമൊക്കെ ലൈക്കടിച്ച് ഭയന്ന് ജീവിച്ചോളൂ.


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s