അഹദ് തമീമിയെ വിട്ടയക്കണമെന്ന് ഇസ്രായേലിനോട് ചിലി ആവശ്യപ്പെട്ടു

അന്തര്‍ദേശീയ ശ്രദ്ധ നേടിയ പാലസ്തീനിലെ പ്രതീകമായ കൌമാരക്കാരിയായ അഹദ് തമീമിയെ ഇസ്രായേലിലെ സൈനിക കോടതിയില്‍ രഹസ്യമായി വിചാരണ ചെയ്യുന്നതില്‍ പാലസ്തീന്‍ സമൂഹം നടത്തുന്ന വലിയ സമരത്തിനിടക്ക് ചിലിയിലെ സര്‍ക്കാര്‍ “വലിയ വ്യാകുലത” പ്രകടിപ്പിച്ചു. “മൈനര്‍ ആയ ഈ കുട്ടിയുടെ ദൌര്‍ഭാഗ്യകരമായ ഈ അവസ്ഥ കണ്ടിട്ട്, പാലസ്തീന്‍ കുട്ടികളുടെ പൂര്‍ണ്ണമായ ബഹുമാനത്തിനുള്ള അവകാശം ഉറപ്പാക്കണണെന്ന് ഇസ്രായേലിന്റെ പ്രതിനിധിയോട് ചിലിയിലെ സര്‍ക്കാര്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു,”, എന്ന് ചിലിയിലെ വിദേശകാര്യ മന്ത്രാലയം പ്രസ്ഥാവനയില്‍ പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് telesurtv.net


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s