ബ്രിട്ടണിലെ ജൂതര്‍ ഇസ്രായേലിനെക്കുറിച്ച് തുറന്ന് സംസാരിക്കുന്നു

ഈ വര്‍ഷം മെയില്‍ ഒരു കൂട്ടം അധിനിവേശ വിരുദ്ധരായ ബ്രിട്ടീഷ് ജൂത സാമൂഹ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ ലണ്ടനിലെ പാര്‍ളമെന്റ് സ്ക്വയറില്‍ പ്രകടനം നടത്തി. Great Return March ല്‍ പങ്കെടുത്ത് IDF ന്റെ വെടിയേറ്റ് മരിച്ച പാലസ്തീന്‍കാര്‍ക്ക് വേണ്ടി അവര്‍ അവിടെ ജൂത അനുശോചിക്കുന്നവരുടെ പ്രാര്‍ത്ഥനയായ kaddish ആലപിച്ചു. ഇസ്രായേലിനെക്കുറിച്ചും സയണിസത്തെക്കുറിച്ചുമുള്ള അവരുടെ അഭിപ്രായം വ്യത്യസ്ഥമായിരുന്നുവെങ്കിലും അവര്‍ ഒരു കാര്യത്തില്‍ ഒറ്റക്കെട്ടായിരുന്നു. ജൂതമത്തിന്റെ പേരില്‍ നടത്തുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങള്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു. സമത്വവും , ബഹുമാനവും, അന്തസും കിട്ടേണ്ടവരില്‍ നിന്നും ഞങ്ങളുടെ സമൂഹം തന്നിഷ്ടപ്രകാരമുള്ള തിരെഞ്ഞെടുപ്പ് ചെയ്യില്ല എന്നും അവര്‍ പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് 972mag.com


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s