അമേരിക്കയിലെ സയണിസ്റ്റ് സംഘടനകള്‍ക്ക് ഖത്തര്‍ ധനസഹായം കൊടുത്തു

അമേരിക്കയിലെ ഏറ്റവും തീവൃമായ ഇസ്രായേല്‍ അനുകൂല സംഘടനകള്‍ക്ക് $2.5 ലക്ഷം ഡോളര്‍ ഖത്തര്‍ സംഭവാന കൊടുത്തു. അതിലൊന്ന് മുതിര്‍ന്ന ഇസ്രായേലി പട്ടാള ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ നയിക്കുന്ന പ്രചാരവേല യാത്രകള്‍ക്കുള്ളതാണ്. ഖത്തര്‍ സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വാധീനക്കാരനായ Joseph Allaham ആണ് അയാളുടെ സ്ഥാപനമായ Lexington Strategies ല്‍ നിന്ന് 2017 ന്റെ അവസാനവും 2018 ന്റെ തുടക്കത്തിലും ഈ പണം അയച്ചുകൊടുത്തത്. ഒരു ലക്ഷം ഡോളര്‍ Zionist Organization of America (ZOA) ക്കും ഒരു ലക്ഷം ഡോളര്‍ Our Soldiers Speak നും $50,000 ഡോളര്‍ Blue Diamond Horizons, Inc നും ആണ് കൊടുത്തത്.

— സ്രോതസ്സ് electronicintifada.net

അല്‍ജസീറയുടെ ഡോക്കുമെന്ററിക്ക് പ്രായശ്ഛിത്തമായായിരിക്കും ഇത്.

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )