ജൂതപ്പള്ളിയില്‍ സ്വസ്തിക വരച്ച് വെച്ചതിന് ജൂതനായ ആളെ സംശയിച്ച് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

Petah Tikva നഗരത്തിലലെ രണ്ട് ജൂതപ്പള്ളിയില്‍ സ്വസ്തിക വരച്ച് വെച്ചതിന് രണ്ട് കൌമാരക്കാരെ സംശയിച്ച് അറസ്റ്റ് ചെയ്തകായി പോലീസ് പറഞ്ഞു. Petah Tikva യിലും Haifa യിലും നിന്നുള്ള പ്രതികള്‍ക്ക് 17 വയസ് പ്രായമുള്ളവരാണെന്ന് പോലീസ് സ്രോതസ് The Times of Israel നോട് വെളിപ്പെടുത്തി. Petah Tikva ലെ Sokolov നിരത്തിലെ ജൂതപ്പള്ളിയുടെ ഭിത്തിയിലും Usishkin നിരത്തിലെ ഒരു ജൂതപ്പള്ളിയിലും സ്വസ്തിക വരച്ചതായി കാണപ്പെട്ടു എന്ന് ജൂണ്‍ 3 നാണ് പോലീസിന് റിപ്പോര്‍ട്ട് കിട്ടിയത്

— സ്രോതസ്സ് timesofisrael.com | 11 June 2017

ബോംബ് ഭീഷണി നടത്തിയതിന് ഇസ്രായേലി-അമേരിക്കക്കാരനായ കൌമാരക്കാരനെ ശിക്ഷിച്ചു

കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം അമേരിക്കയിലെ Jewish Community Centers ഉള്‍പ്പടെ ധാരാളം ബോംബ് ഭീഷണികള്‍ നടത്തി ഭീഷണിപ്പെടുത്തല്‍ പദ്ധതി നടപ്പാക്കിയ ഒരു ഇസ്രായേലി-അമേരിക്കക്കാരനായ കൌമാരക്കാരനെ ടെല്‍ അവീവ് ജില്ലാ കോടതി ശിക്ഷിച്ചു. ആശുപത്രികള്‍, വിമാനങ്ങള്‍, സ്കൂളുകള്‍, വിവിധ ജൂത സ്ഥാപനങ്ങള്‍ എന്നിവക്കെതിരെ Ashkelon നിവാസയായ 19 വയസുള്ള ഇയാള്‍ 2,000 ഓളം കള്ള ബോംബ് ഭീഷണി മുഴക്കിയിട്ടുണ്ട്. വിരസത തോന്നിയതിനാലാണ് ഇത് ചെയ്തത് എന്ന് അയാള്‍ പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് timesofisrael.com | 28 June 2018


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s