പാക് അധിനിവേശ കാശ്മീരില്‍ നിന്നുള്ള പിടിക്കപ്പെട്ട ജയിഷ്-ഇ-മുഹമ്മദ് ഭീകരവാദിയുടെ കൈയ്യില്‍ നിന്നും ആധാര്‍ കാര്‍ഡ് കണ്ടെത്തി

കാശ്മീരിലെ Baramulla ജില്ലയില്‍ നിന്ന് പാകിസ്ഥാന്‍ ആസ്ഥാനമായുള്ള Jaish-e-Mohammed (JeM) ഒരു ഭീകരവാദിയെ സൈന്യം അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. അയാളുകെയ്യില്‍ നിന്ന് ആധാര്‍ കാര്‍ഡും പിടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇത് സുരക്ഷാ വ്യവസ്ഥയില്‍ ഗൌരവകരമായ വ്യാകുലതകളുയര്‍ത്തുന്നതാണ്. അബ്ദുള്‍ റഹ്മാന്‍ പാക് അധിനിവേശ കാശ്മീരിലെ താമസക്കാരനാണ്. ജനുവരിയില്‍ ഇയാള്‍ നുഴഞ്ഞ് കയറി. പ്രാദേശിക യുവാക്കളെ “ആത്മഹത്യ” ആക്രമണങ്ങള്‍ നടത്താനായി ജോലിക്കെടുക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് സൈന്യം പറയുന്നു. താഴ്‌വരയില്‍ എത്തിച്ചേരുമ്പോള്‍ തന്നെ പിടിക്കപ്പെട്ട 5 ഭീകരവാദികള്‍ക്കും ആധാര്‍ കാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു എന്ന് സൈനിക ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് economictimes.indiatimes.com | Jul 13, 2018


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s