മധുരമുള്ള പാനീയങ്ങള്‍ വൃക്ക രോഗങ്ങള്‍ വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കാന്‍ സാദ്ധ്യതയുണ്ട്

മധുരം ചേര്‍ത്ത പഴച്ചാറുകള്‍, സോഡ, വെള്ളം എന്നിവ ധാരാളം കഴിക്കുന്നത് chronic kidney disease (CKD) ഉണ്ടാകാനുള്ള സാദ്ധ്യത വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുന്നു എന്ന് മിസിസിപ്പിയിലെ കറുത്തവരില്‍ നടത്തിയ പഠനം വ്യക്തമാക്കുന്നു. അതിന്റെ റിപ്പോര്‍ട്ട് Clinical Journal of the American Society of Nephrology (CJASN) ല്‍ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. മധുരം ചേര്‍ത്ത ലഘുപാനീയങ്ങളുടെ ഉപയോഗം ആരോഗ്യത്തെ മോശമായി ബാധിക്കുന്നു എന്നതിന്റെ വര്‍ദ്ധിച്ച് വരുന്ന തെളിവുകളില്‍ പുതിയതാണ് ഈ കണ്ടെത്തല്‍

— സ്രോതസ്സ് asn-online.org | Dec 28, 2018


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s