ചന്ദ്രന്‍ യഹൂദ വിരുദ്ധനാണ്

ഇസ്രായേലിന്റെ ശൂന്യാകാശ പേടകം ചന്ദ്രനില്‍ ഇറങ്ങുമ്പോള്‍ തകര്‍ന്നു

ചന്ദ്രനില്‍ ഇറങ്ങാനായി ഇസ്രായേല്‍ നിര്‍മ്മിച്ച പേടകമാണ് Beresheet. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ചന്ദ്രനില്‍ അത് ഇറങ്ങുന്നതില്‍ അത് പരാജയപ്പെട്ടു. എഞ്ജിന്റേയും ആശയവിനിമയ സംവിധാനത്തിന്റേയും പ്രശ്നം കാരണം അത് ചന്ദ്രന്റെ ഉപരിതലത്തിലേക്ക് ഇടിച്ചിറങ്ങി. SpaceIL എന്ന സ്ഥാപനമാണ് ഈ വാഹനം നിര്‍മ്മിച്ചത്. ചന്ദ്രനില്‍ ഇറങ്ങുന്ന ആദ്യത്തെ സ്വകാര്യ പേടകമായിരുന്നു അത്. അമേരിക്ക, സോവ്യേറ്റ് യൂണിയന്‍, ചൈന എന്നിവര്‍ക്ക് ശേഷം ചന്ദ്രനില്‍ മൃദുവായ ഇറങ്ങല്‍ ശ്രമം നടത്തിയ നാലാമത്തെ രാജ്യമാണ് ഇസ്രായേല്‍.

— സ്രോതസ്സ് scientificamerican.com | Apr 11, 2019

Israel’s reaction to the failed space launch: THE MOON IS ANTISEMITIC

ഇസ്രായേലിനെതിരെ സംസാരിച്ചാല്‍ അവരെല്ലാം ജൂതവിരുദ്ധരാണ് എന്ന് ചിത്രീകരിക്കുകയാണല്ലോ പതിവ്. അപ്പോള്‍ ചന്ദ്രനും അത്തരക്കാരനായല്ലോ.

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.


പൌരത്വ നിയമത്തോടൊപ്പം ആഭ്യന്തര മന്ത്രി അമിത് ഷാ രാജിവെക്കുക.

റിലയന്‍സ് ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ ബഹിഷ്കരിക്കുക. യഥാര്‍ത്ഥ യജമനന്‍മാര്‍ക്ക് വേദന അനുഭവിച്ചെങ്കിലേ മാറ്റം ഉണ്ടാകൂ.
രാഷ്ട്രീയ പ്രശ്നങ്ങളെ ഭരണഘടനയുടേയും സുപ്രീംകോടതിയുടേയും ശക്തിപരീക്ഷണമായി മാറ്റരുത്. രാഷ്ട്രീയ പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് ഗാന്ധിജിയുടെ നിസഹകരണ സമരമാര്‍ഗ്ഗത്തിലൂടെ രാഷ്ട്രീയമായ പരിഹാരമാണ് വേണ്ടത്. അതിനായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുക.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )