‘ലുലക്ക് സ്വാതന്ത്ര്യം കിട്ടാനൊരു സാദ്ധ്യതയുമില്ല,’ എന്ന് ബോള്‍സനാരോ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നു

മുമ്പത്തെ പ്രസിഡന്റായ Luiz Inacio Lula da Silva “ശിക്ഷയുടെ അവസാനത്തെ ദിവസവും ജയിലില്‍ തന്നെ കഴിയുന്ന കാര്യം” തന്റെ സര്‍ക്കാര്‍ ഉറപ്പാക്കും എന്ന് ബ്രസീലിലെ ഒരു പ്രാദേശിക പ്രക്ഷേപണ കമ്പനിയായ Jornal GGN ന് കൊടുത്ത അഭിമുഖത്തില്‍ വലതുപക്ഷ പ്രസിഡന്റായ ജയെര്‍ ബോള്‍സനാരോ പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചടത്തോളം അയാള്‍ക്ക് സ്വാതന്ത്ര്യം കിട്ടാനുള്ള ഒരു സാദ്ധ്യതയുമില്ല” എന്ന് ബോള്‍സനാരോ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. ഒരു വര്‍ഷം മുമ്പ് അഴിമതിയും പണം വെളുപ്പിക്കലും ആരോപിച്ച് ലുലക്ക് Porto Alegre ലെ കോടതി 12 വര്‍ഷത്തെ ജയില്‍ ശിക്ഷ വിധിച്ചു. വിധിച്ച ജഡ്ജി Sergio Moro ഇപ്പോള്‍ ബോള്‍സനാരോയുടെ മന്ത്രി സഭയിലെ നിയമ മന്ത്രിയാണ്.

— സ്രോതസ്സ് telesurenglish.net | 1 May 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

നേരിടം mail group ല്‍ അംഗമാകാന്‍ ക്ഷണിക്കുന്നു:ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )