വംശീയവാദത്തെ അംഗീകരിച്ചുകൊണ്ടും റാബൈമാര്‍ ഹിറ്റ്‌ലറെ പ്രശംസിക്കുകയും അറബികളുടെ അടിമത്തത്തിന് ആഹ്വാനം ചെയ്തു

പടിഞ്ഞാറെക്കരയിലെ settlement ല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രാരംഭ സൈനിക മതപര അക്കാഡമിയിലെ അഡോള്‍ഫ് ഹിറ്റ്‌ലറുടെ ലോക വീക്ഷണത്തെ പിന്‍താങ്ങുന്ന രണ്ട് യഹൂദ പുരോഹിതര്‍ (rabbis) അറബികള്‍ക്കെതിരെ വംശീയവിദ്വേഷം പരത്തുന്ന പ്രസംഗം നടത്തി. തുറന്ന് തന്നെ അവര്‍ ജൂത ആധിപത്യത്തിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചു. Channel 13 പ്രസിദ്ധീകരിച്ച തീയതി അറിയാത്ത ഒരു കൂട്ടം റിക്കോഡിങ്ങുകളില്‍, ജനിതകപരമായി താഴ്ന്നവരും ആയതിനാല്‍ “വിഢികളും അക്രമികളുമായ” ജൂതരല്ലാത്തവരെ അടിമകളാക്കാന്‍ Eli ല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന Bnei David academy യുടെ തലവനായ Rabbi Eliezer Kashtiel ആഹ്വാനം ചെയ്യുന്നത് വ്യക്തമായി കേള്‍ക്കാം. പ്രഭാഷണത്തില്‍ Kashtiel ജൂതരല്ലാത്തവര്‍ക്കെതിരായ വംശീയതയെ അംഗീകരിക്കുന്നു. “ശരിയാണ്, ഞങ്ങള്‍ വംശീയവാദികളാണ്. ഞങ്ങള്‍ വംശീയതയില്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു…” അയാള്‍ പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് timesofisrael.com | 30 Apr 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

നേരിടം mail group ല്‍ അംഗമാകാന്‍ ക്ഷണിക്കുന്നു:ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )