ബ്രക്സിറ്റ് പാസാകുകയാണെങ്കില്‍ സ്കോട്ട്‌ലാന്റിന്റെ പരിസ്ഥിതി അവകാശങ്ങള്‍ അപകടത്തിലാകും

ബ്രക്സിറ്റ് പാസാകുകയാണെങ്കില്‍ സ്കോട്ട്‌ലാന്റിന്റെ മലിനീകരണ വിരുദ്ധ പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണ നിയമങ്ങള്‍ നഷ്ടപ്പെടും എന്ന് സാമൂഹ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പറയുന്നു. സ്കോട്ട്‌ലാന്റിലെ മന്ത്രിമാരുമായി ചേര്‍ന്ന യോഗങ്ങളും നിരന്തരമായ അപേക്ഷയും ഉണ്ടായിട്ടും യൂറോപ്യന്‍ യൂണിയനില്‍ കിട്ടിയ അതേ അവകാശങ്ങള്‍ നിലനിര്‍ത്തുന്ന പുതിയ നിയമങ്ങള്‍ നിര്‍മ്മിച്ചിട്ടില്ല എന്ന് World Wildlife Fund (WWF) Scotland പറയുന്നു. സര്‍ക്കാരിനേയും പൊതു ഏജന്‍സികളേയും നിരീക്ഷിക്കാനും EU ന്റെ പരിസ്ഥിതി നിയമങ്ങളുടെ അത്ര തന്നെ നല്ലതായ പരിസ്ഥിതി നിയമങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നത് ഉറപ്പ് വരുത്താനും ഒരു മേല്‍നോട്ട സംഘത്തെ രൂപീകരിക്കാനുള്ള നിര്‍ദ്ദേശം ഈ സംഘടനകള്‍ മുന്നോട്ട് വെക്കുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് telesurenglish.net | 26 Jun 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )