വലതുപക്ഷ സമ്മര്‍ദ്ദത്താല്‍ സ്കൂള്‍ക്കുട്ടികളുടെ പരിപാടി റദ്ദാക്കി

കുട്ടികളെ “ഭീകരവാദികള്‍”ക്ക് മുമ്പില്‍ തുറന്നുകൊടുക്കുമെന്ന രക്ഷകര്‍ത്താക്കളുടേയും വലതുപക്ഷ രാഷ്ട്രീയക്കാരുടേയും പരാതിയെ തുടര്‍ന്ന് ഹൈസ്കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും ഒരു ഇസ്രായേലി-പാലസ്തീന്‍ സന്നദ്ധസംഘടനയും ചേരുന്ന ഒരു യോഗം വടക്കന്‍ ഇസ്രായേലി മുന്‍സിപ്പാലിറ്റി റദ്ദാക്കി. ഹൈസ്കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും, സംഘര്‍ഷത്തില്‍ കുടുംബാങ്ങള്‍ നഷ്ടപ്പെട്ട പാലസ്തീന്‍, ഇസ്രായേല്‍ കുടുംബങ്ങള്‍ ഒത്തുചേര്‍ന്ന Parents Circle Families Forum എന്ന സന്നദ്ധ സംഘടനയും ആണ് Nesher നഗരത്തില്‍ സംഘടിപ്പിക്കാനിരുന്ന നിര്‍ബന്ധമല്ലാത്ത യോഗത്തില്‍ പങ്കെടുക്കേണ്ടിയിരുന്നത്. ഈ യോഗം സംഘടിപ്പിച്ച വിദ്യാഭ്യാസ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്ക് വിദ്യാര്‍ത്ഥി കൌണ്‍സില്‍ പൂര്‍ണ്ണമായ പിന്‍തുണ നല്‍കി.

— സ്രോതസ്സ് jfjfp.com | Dec 19, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )