‘ജറീമി കോര്‍ബിന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി ആകാതിരിക്കാനുള്ള ശ്രമം’ നടത്തിയ മൈക്ക് പാമ്പയോവിനെ പിടിച്ചു

Jeremy Corbyn പ്രധാനമന്ത്രി ആകാതിരിക്കാനുള്ള ഗൂഢാലോചന അമേരിക്കയുടെ Secretary of State ആയ Mike Pompeo നടത്തി എന്ന് ലേബര്‍ ആരോപിക്കുന്നു. Washington Post ന് കൈമാറിയ ഒരു രഹസ്യ റിക്കോഡിങ്ങില്‍ പാമ്പയോ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു, “കോര്‍ബിന്‍ gauntlet തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യാം. അത് സാദ്ധ്യമാണ്. തിരിച്ചടി തുടങ്ങാനുള്ള കാര്യങ്ങള്‍ അയാള്‍ ചെയ്യുന്നത് കണ്ട് കാത്ത് നില്‍ക്കാന്‍ ഞങ്ങള്‍ തയ്യാറല്ല. ഞങ്ങള്‍ക്ക് ചെയ്യാവുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ ഏറ്റവും നന്നായി ഞങ്ങള്‍ ചെയ്യും. അത് സംഭവിച്ച് കഴിഞ്ഞാല്‍ പിന്നെ കാര്യങ്ങള്‍ വളരെ അപകട സാദ്ധ്യതയുള്ളതാണ്. വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതും. വളരെ വിഷമം പിടിച്ചതും.” അതിനോട് “ബ്രിട്ടണിലെ അടുത്ത പ്രധാനമന്ത്രി ആരാകണമെന്ന് പ്രസിഡന്റ് ട്രമ്പും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഉദ്യോഗസ്ഥരും തീരുമാനിക്കുന്നത് ബ്രിട്ടണിന്റെ ജനാധിപത്യത്തില്‍ ഇടപെടുന്ന ഒരിക്കലും അംഗീകരിക്കാന്‍ കഴിയാത്ത കാര്യമാണ്. തങ്ങള്‍ ജൂത സമൂഹത്തെ പൂര്‍ണ്ണമായും പിന്‍തുണക്കുകയും, സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതില്‍ പ്രതിജ്ഞാബന്ധമാണ്” എന്ന് ലേബര്‍ പ്രതികരിച്ചു.

— സ്രോതസ്സ് mirror.co.uk | 10 JUN 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )