‘മനുഷ്യ മൃഗങ്ങള്‍’ വിവാദത്തിന് ശേഷം മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തക ജോലി രാജിവെച്ചു

Channel 13 ലെ മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകയായിരുന്നു Oshrat Kotler. കഴിഞ്ഞ മാസം IDF പട്ടാളക്കാരെ ‘മനുഷ്യ മൃഗങ്ങള്‍’ എന്ന് പ്രക്ഷേപണം ചെയ്ത വാര്‍ത്താ പരിപാടിയില്‍ വിശേഷിപ്പിച്ചതോടെ അവര്‍ ഒരു വിവാദത്തില്‍ പെട്ടു. ജൂണില്‍ അവര്‍ ജോലി ഉപേക്ഷിച്ചതായി ഇസ്രേയിലിലെ മാധ്യമം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. സൈനികര്‍ തടഞ്ഞുനിര്‍ത്തിയ പാലസ്തീന്‍കാരെ അടിച്ചു എന്ന് സംശയിക്കുന്നുവെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്ത ശേഷം IDF പട്ടാളക്കാരെ അവര്‍ ‘മനുഷ്യ മൃഗങ്ങള്‍’ എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചു.

— സ്രോതസ്സ് Jerusalem Post | MAR 28, 2019

ഇസ്രായേല്‍ പട്ടാളക്കാര്‍ കൈവിലങ്ങ് വെച്ച, കണ്ണുകള്‍ കെട്ടിയ പാലസ്തീന്‍കാരനായ ഒരു മനുഷ്യനേയും അയാളുടെ മകനേയും അടിച്ചു. താടിയെല്ലും മൂക്കും പൊട്ടുന്നത് 15 വയസായ അയാളുടെ മകന്‍ കാണ്‍കെയാണ് അത് ചെയ്തത്. അതിന് ശേഷം ഈ പട്ടാളക്കാര്‍ അവരുടെ ചുറ്റും നൃത്തം ചെയ്തു.

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )